Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
+++ แนะนำร้านอร่อยครับ....จัดปายอย่าให้เสีย+++
Author Message
Katayoot Offline
กระทู้ล่ม ขอรับผิดชอบเหตุการณ์นี้เอง

Likes Given: 145
RE: +++ แนะนำร้านอร่อยครับ....จัดปายอย่าให้เสีย+++
ครับป้าฯ ผมผิดเอง ตาไม่ดี !!!! เนอะ ไม่ดูให้ดีก่อน อืมมม...ม.... โทษใคร ?? จริง ๆ เล๊ยเรา... (เพราะขืนเถียงต่อ อาจเจ็บตัวหนักกว่านี้ ทำไงได้ ฝีมือแต่งภาพของป้าฯ ทำปลาทองเป็นปลาร้ามาแล้ว งานนี้ขอยอมแพ้แต่ยกแรกจ้า...)

น้อง (G)ridsy คับ ไอ้เรื่องลดความอ้วนเนี่ย... ผมกำลังหาข้อมูลให้อยู่นะ ใจเย็น ๆ ถึงผมจะไม่เข้าใจจิตใจคนอ้วนว่ารู้สึกยังไง แต่ผมเห็นใจนะ รู้ไว้เลย ผมโชคดีที่กินยังไงก็ไม่อ้วน(อีกแล้ว)

เข้าเรื่องหน่อยดีกว่า.... ร้านที่อยากแนะนำก็คือร้านเนื้อย่าง AKA ที่น้ายอดจุ๊ กับน้าว่อง ทีละรูป เคยแนะนำไว้ครับ ปลอมตัวเป็นจารย์ยิ่งศักดิ์แวะเข้าไปกินฟรีกับน้า san มาแล้ว 2 ครั้ง (ครั้งที่ 2 โดนจับได้เลยไม่ไปอีก) อร่อยมาก ๆ ๆ ๆ อยู่ Central World เนื้อย่างนุ่ม น้ำจิ้มใส่ขม ๆ (ภาษาญี่ปุ่นเรียกขี้เพี๊ยะมั้ง ) ข้าวคั่วเยอะดี ต้มเครื่องในไม่มี มีแต่อ่อมกบ แซ่บบ.บ.บ.. หลายยย

:| โทษครับ ผิดร้าน... สรุปว่า AKA เยี่ยมครับ ฟันธง !!!!!!
04-01-2008, 07:47
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: +++ แนะนำร้านอร่อยครับ....จัดปายอย่าให้เสีย+++ - by Katayoot - 04-01-2008, 07:47

Forum Jump: