Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
เพื่อน ๆ มีความคิดเห็นยังไงกับข่าว "บัณฑิต อึ้งรังษี กับ ซีดีเจ้าปัญหา"
Author Message
Teera Offline
VIP member

Likes Given: 4
RE: เพื่อน ๆ มีความคิดเห็นยังไงกับข่าว "บัณฑิต อึ้งรังษี กับ ซีดีเจ้าปัญหา"
(03-10-2010, 19:56)pood Wrote: "ก็มีความรู้สึกอีกอย่างแทรกมาว่า เจ้าของกะทู้ผู้ขุดคุ้ย มีอคติ อยู่ในปริมาณสูง ครับ"

"เจ้าของกระทู้" คือน้าคอลนี่มีอคติสูงหรือครับ

ผมไม่ได้หมายถึงพี่ Call ครับพี่ เดี่ยวจะเข้าใจผิด ผมหมายถึง คุณทฤษฎี ณ.พัทลุงครับ Sad

ผมตอบทันที หลังจากที่ได้อ่านข้อเขียนของคุณทฤษฎีไปแล้ว รู้สึกแบบนี้จริงๆครับ อาจเป็นเพราะผมไม่เคยรู้จักแกมาก่อน เอาจากสำนวนที่เขียนล้วนๆ ผมว่าออกความเห็นในเชิงซักถามด้วยความเคารพ กับ ออกความเห็นแบบขุดคุ้ยเหมือนอภิปรายในสภา ความรู้สึกไม่เหมือนกัน ผมรู้สึกว่าคุณทฤษฎี แกเขียนด้วยความรุ้สึก แบบหลังครับShy

04-10-2010, 12:55
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: เพื่อน ๆ มีความคิดเห็นยังไงกับข่าว "บัณฑิต อึ้งรังษี กับ ซีดีเจ้าปัญหา" - by Teera - 04-10-2010, 12:55

Forum Jump: