Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
..ขอความช่วยเหลืออีกแล้วคร้าบบบบ
Author Message
edo Offline
Senior member

Likes Given: 0
Toungue  ..ขอความช่วยเหลืออีกแล้วคร้าบบบบ
...กบกวนน้าๆ อีกแล้วครับ......ผมอยากได้ Midi file เพลง Way back into love ครับ
..จาเอามาทำ Backing track เล่นงานวันปีใหม่ครับ

...เรื่องของเรื่องก็คือ....เครื่องของผมมันไม่มีเพลงสากลใน คาราโอเกะ เลยครับ
..
...คาราโอเกะ บ้านน้าท่านใด..มีเพลงนี้บ้างครับ...รบกวนCopy ส่งมาให้ป๋มหน่อยนะครับ....จะเป็นพระคุณอย่างยิ่งเลยครับ

ที่ Mail นี้ครับ Chompootas@yahoo.com
...ผมหาตาม internet แล้วได้มาแต่ File เสียง Piano อะครับ...เอ้อ....กลุ้ม

...น้องปิ๊งมี Midi file เพลง ไม่รู้จักฉัน ไม่รู้จักเธอ รึเปล่าอะ...อยากได้ก๊าบบบ
นักดนตรี...อุปกรณ์ยอดเยี่ยม...
(This post was last modified: 21-12-2007, 21:03 by edo.)
21-12-2007, 20:49
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
..ขอความช่วยเหลืออีกแล้วคร้าบบบบ - by edo - 21-12-2007, 20:49

Forum Jump: