Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
สงสัยว่าคือกีต้าร์ยี่ห้ออะไรคับ
Author Message
sanghais Offline
Member

Likes Given: 0
RE: สงสัยว่าคือกีต้าร์ยี่ห้ออะไรคับ
LittleNomad Wrote:
SARUN Wrote:
LittleNomad Wrote:จินตนาการภาพ... น้อง Amp ใช้น้าปุ๊ แทนกีต้าร์ : ...โป๊ะ-ตุ้บ-โป๊ะ-ตัุบ-โป๊ะ-ตุ้บ-โป๊ะ-ตัุบ-โป๊ะ-ตุ้บ-โป๊ะ-ตัุบ... ตุ้บ-ตับ-ตุ้บ-ตับ-ตุ้บ-ตับ... - - น่วม....

จินตนาการภาพ... ดังกล่าว น่าจะเรียกว่า นะครับ

ไม่ใช่ "การทำร้ายร่างกาย" อย่างแน่นอน... ก็น้าSARAN ดูในคลิปสิ สาวเจ้าแม้จะลงมือลงไม้ หนักบ้างเบาบ้าง แต่ก็ล้วน ตุ้บ-ตับ แบบบรรจงและสร้างศิลป์.

เห็นสาวเจ้าใช้เท้าเคาะจังหวะแล้วเสียวเลยครับ.. ไม่น่าเรียกเคาะจังหวะเลย น่าเรียกกระตืบ จังหวะมากกว่า...ผมนึกถึงภาพ ที่บังเอิญเดินไปเจอเธอเข้าตอนที่เธอ อารมณ์ไม่ดี แล้วโดนเธอตืบเข้าให้ หูยยย...ตายแน่นอน..
21-12-2007, 22:42
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: สงสัยว่าคือกีต้าร์ยี่ห้ออะไรคับ - by sanghais - 21-12-2007, 22:42

Forum Jump: