Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
หากีต้าร์ cutaway มีน้าๆท่านไหนเบื่อแล้วมั่งครับ
Author Message
love666 Offline
Posting Freak

Likes Given: 0
หากีต้าร์ cutaway มีน้าๆท่านไหนเบื่อแล้วมั่งครับ
หากีต้าร์ cutaway

ทรง OMC , OOOC , GAC จะมี E ต่อท้ายหรือไม่ก็ได้ครับ

ถ้าเป็น Martin ก็ดีครับ หรือแบรนด์อื่นๆก็ได้ ขอให้เสียงถูกใจ เล่นเข้ามือไว้ก่อน
หรือมีตัวไหนนำเสนอ รบกวนลงรูป และเบอร์ติดต่อด้วยครับ

ปล. ขอออกตัวไว้ก่อนครับ ผมอาจจะเรื่องมากกับเสียงที่ถูกใจ อาจจะลองหลายๆตัวก่อนตัดสินใจ น้าๆอย่าว่ากันเลยนะครับ Shy อาจจะเล่นไม่เก่ง แต่อยากได้กีต้าร์ที่ถูกใจ เล่นแล้วสนุก ให้ความสุขกับตัวเองครับ (เพราะเล่นให้คนอื่นฟังอาจโดนขวดปาได้ Tongue)

ขอบคุณล่วงหน้าครับ

ปล. น้าต่ายมีอะไรซ่อนอยู่ ปล่อยมาซะดีๆ รู้นะ........อย่าถึงกับต้องให้มีการปฏิวัติ Big Grin Tongue
If heart is empty, brain doesn't matter.

(This post was last modified: 19-08-2010, 04:01 by love666.)
18-08-2010, 15:05
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
หากีต้าร์ cutaway มีน้าๆท่านไหนเบื่อแล้วมั่งครับ - by love666 - 18-08-2010, 15:05

Forum Jump: