Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
รบกวน ช่วยแนะนำ ร้านขายกีตาร์ MATON , COLE CLARK ในออสเตรเลีย ให้หน่อยน้า
Author Message
puth_1 Offline
Junior member
**

Likes Given: 0
รบกวน ช่วยแนะนำ ร้านขายกีตาร์ MATON , COLE CLARK ในออสเตรเลีย ให้หน่อยน้า
รบกวน ด้วยนะครับ พอดี น้องชายผม จะไป ออสเตรเลีย เลยอยากจะได้ Maton ไม่ก็ Cole Clark มาไว้ คู่ใจซักตัว มีงบ ประมาณ 35,000 - 38,000 บาท
มีรุ่นไหน แนะนำไม๊ครับ เล่น เอง เพราะๆ อยู่บ้าน ครับ ไม่ได้เอาไปออกงานที่ไหน

รบกวน แนะนร้านที่ขาย ในตัวเมือง Sydney ให้หน่อยน้า

ขอบคุณ พี่ๆ เพื่อนๆ สมาชิกมากๆครับ
08-08-2010, 12:52
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
รบกวน ช่วยแนะนำ ร้านขายกีตาร์ MATON , COLE CLARK ในออสเตรเลีย ให้หน่อยน้า - by puth_1 - 08-08-2010, 12:52

Forum Jump: