Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
กีร์ต้าตัวเเร็กกก..... ที่น้าๆ เห็นเเล้วประทับใจ คือตัวใหนกันครับ
Author Message
ก.เอ๋ย ก.กอล์ฟ Offline
Member

Likes Given: 2
RE: กีร์ต้าตัวเเร็กกก..... ที่น้าๆ เห็นเเล้วประทับใจ คือตัวใหนกันครับ
ผมว่าเราเนียนไปอาศัยงาน มาติน ของบ้านเต่าดีกว่า เค้าโชว์ มาติน กันในบ้าน
เราก็เอา ของเรา มาโชว์ ที่ถนนหน้าบ้านเต่า (กีต้าร์นะ มะ ไช่ อย่างอื่นที่โชวหนะ 555 รู้นะคิดไรอยู่) แบบเปิดท้ายขายของ เลย
เพิ่มกิจกรรม เพิ่มสีสัน ให้ มาติน ดูดีขึ้นไปอีก เทียบกับกีต้าร์เก่าหน้าบ้าน
ยังงัยสำหรับน้าที่กีต้าร์แยกมาเป็นชิ้นๆแล้ว กรุณานับจำนวนชิ้นส่วนไว้ด้วยจะได้เก็บกลับครบ!
10-08-2010, 11:14
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: กีร์ต้าตัวเเร็กกก..... ที่น้าๆ เห็นเเล้วประทับใจ คือตัวใหนกันครับ - by ก.เอ๋ย ก.กอล์ฟ - 10-08-2010, 11:14

Forum Jump: