Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
บทพิสูจน์ของแก๊งล่ม
Author Message
โฟล์คน้อย Offline
เจ้าสำนักเสี้ยม! อิอิ..

Likes Given: 0
RE: บทพิสูจน์ของแก๊งล่ม
(30-07-2010, 17:55)poPPie Wrote: โถ..รองขี้ข้าฉัน สู้หัวชนฝาเลยเว้ย Sad

มาๆ มาสั่งสอน เจ้าเสี้ยมมมม กันหน่อย

ชิ ชะ ! ทำปากกล้าขาสั่นอยู่แถวนี้

ลงชื่อ ..
หัวหน้าห้อง แก๊งค์ล่ม !!

เจ้านักบวชนอกรีต..
ปลงผม.. แต่ไม่ปลงใจ.. มัวลุ่มหลงแต่อิสตรี
ยังมีหน้าคิดมาสั่งสอนเรา..

ที่เราหยอกเย้าแก๊งค์ล่ม เพราะทั้งสมาชิกแก๊งค์และสำนักเราต่างคุ้นเคย
มิใยเห็นสมาชิกแก๊งค์จะออกมาต่อว่าเรา

เจ้าถือดีอะไร จึงมาออกหน้าและอ้างตัวเป็นหัวหน้าห้อง..
มิเกรงใจน้าต่ายหัวหน้าแก๊งค์ และน้ากานต์เลขาแก๊งค์เสียบ้าง..

หากต้องเกิดศึกระหว่างแก๊งค์ล่ม และสำนักเสี้ยม..
เจ้านั่นล่ะ..ที่ต้องเป็นผู้รับผิดชอบ..

กระบี่เดียวดายของเราก็มิได้ดื่มเลือดใครมานาน..

เห็นทีพุงอ้วนๆ ของเจ้าคงได้ถูกเราเฉือนเป็นกับแกล้มเหล้า
ให้กับเหล่าสมาชิกแก๊งค์ล่มเป็นแน่.. ฮ่า ฮ่า..

ระวังพุง และฝีปากของเจ้าไว้ให้ดี
อย่าให้เราต้องเอื้อนเอ่ยถ้อยคำให้บาดหัวใจเจ้าเลย

เจ้านักบวชนอกรีต.. ป๊อบปรี้รี้รี้รี้รี้....

อิอิ.. เสี้ยมมมมมมมมมมม..!!

.............................................

เนื้อเพลงพร้อมคอร์ดกีต้าร์ / guitarandchord.com
https://www.facebook.com/guitarandchord.in.th
...............................................................
30-07-2010, 18:12
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: บทพิสูจน์ของแก๊งล่ม - by โฟล์คน้อย - 30-07-2010, 18:12

Forum Jump: