Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
~~เพื่อนๆ มีกีตาร์ยี่ห้ออะไร กันบ้างค่ะ แบบว่า..เพิ่งเข้ามาอ่ะก็เลยอยากรู้อ่ะ~~
Author Message
SARUN Offline
Very Imperfect People

Likes Given: 176
RE: ~~เพื่อนๆ มีกีตาร์ยี่ห้ออะไร กันบ้างค่ะ แบบว่า..เพิ่งเข้ามาอ่ะก็เลยอยากรู้อ่ะ~~
MafiaGirl99 Wrote:[/b]คือ นัทอยากรู้ว่าพี่พี่ใช้กีตาร์ยี่ห้อไรกันบ้างอ่ะคะ...
แล้วอยากให้แนะนำว่าถ้าเพิ่งหัดเล่นควรเล่นกีตาร์แบบไหนดี????
ขอบคุณคะ...
พี่พี่ใช้กีตาร์ยี่ห้อไรกันบ้าง
แหม...คำถามนี้
ถ้า สมาชิกทั่วไป คงพอเดาได้ เต็มที่ก็ไม่น่าจะเกิน 10-20 บรรทัด
แต่ถ้าน้าป๋อ ถ้ากฤษณ์ มาตอบล่ะก็ pageจะพอไม๊เนี่ยยยย....???

ถ้าเพิ่งหัดเล่นควรเล่นกีตาร์แบบไหนดี????
เล่นแบบ น้าตู่ V8 น่ะครับ ตั้งไว้เป็นเป้าหมายเลย
แล้วค่อยๆไต่จากระดับเพิ่งหัดเล่นขึ้นไป เรื่อยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
(แนะนำทางลัด ; ถ้าน้าๆในบ้านนี้มีmeeting ทั่ไหนก็ตาม ก็ให้ ตามไปดู....จะได้ประโยชน์มากๆ)
(This post was last modified: 03-09-2007, 16:27 by SARUN.)
03-09-2007, 16:22
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: ~~เพื่อนๆ มีกีตาร์ยี่ห้ออะไร กันบ้างค่ะ แบบว่า..เพิ่งเข้ามาอ่ะก็เลยอยากรู้อ่ะ~~ - by SARUN - 03-09-2007, 16:22

Forum Jump: