Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
รับสมัครตำแหน่ง "พนักงานขาย" คร้าบ~
Author Message
~Luzefer~ Offline
Member

Likes Given: 0
A2Nofunalound  รับสมัครตำแหน่ง "พนักงานขาย" คร้าบ~
ทางบริษัท ลัคกี้มิวสิค จำกัด (มหาชน) ได้เปิดรับสมัครงานในตำแหน่ง พนักงานขาย จำนวน 1 อัตรา ประจำที่ บริษัท นัฐพงษ์ เซลส์แอนด์เซอร์วิส จำกัด มีคุณสมบัติดังนี้ครับ

1. มีอายุตั้งแต่ 25-35 ปี
2. มีความรู้ทางด้านเครื่องดนตรีสากลพอประมาณ เช่น กีตาร์ กีตาร์ไฟฟ้า เครื่องเป่าเช่น แซกโซโฟน เครื่องสี เช่น ไวโอลิน ไม่จำเป็นต้องเล่นได้ดีครับ ผมจะเป็นผู้ทดสอบเองในวันที่มาสมัคร
3. จบ ม.6 หรือ ปวช. ขึ้นไป
4. มีความกระตือรือร้นในหน้าที่บริการ (สะกดถูกป่าวมะรุงิ)
5. มีความรับผิดชอบต่อหน้าที่ของตัวเอง
6. มีมนุษยสำพันธ์ต่อลูกค้า และเพื่อนร่วมงานสูง (ยิ้มเก่ง ยิ้มสวย ไม่ต้องถึงกับเอาแต่คุยกันทั้งวันนะครับ)
7. เป็นคนสุภาพเรียบร้อย

สนใจสมัครสามารถติดต่อมานัดได้ที่ผม สุรชัย อัศวรุ่งเรือง Tel. 080-251-5554

ปล.ควรนัดล่วงหน้านะครับ เผื่อผมไป ตจว. เดี๋ยวจะมาเก้อ~
ใครว่างๆ เหงาๆ ก็หัดโทรมาชวนคนขี้เหงา
คนนี้ไปนั่งดื่มด้วยก็ได้นะคร้าบ~
05-07-2010, 13:20
Website Find Like Post Reply

Messages In This Thread
รับสมัครตำแหน่ง "พนักงานขาย" คร้าบ~ - by ~Luzefer~ - 05-07-2010, 13:20

Forum Jump: