Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
พี่ๆ เพื่อนๆ ค่ะ ข้อมือซ้ายของนู๋เจ็บมาก!!! ทำไงดีค่ะ
Author Message
art Offline
Member

Likes Given: 0
RE: พี่ๆ เพื่อนๆ ค่ะ ข้อมือซ้ายของนู๋เจ็บมาก!!! ทำไงดีค่ะ
โอ้โห! น้องkiss นี่เก่งจริง ๆ ครับ สมัยผมหัดเล่นได้ 4-5 เดือนนี่ จับ 4 คอร์ดหากินยังไม่คล่องเลยครับ พยายามเข้านะครับ

สมัยก่อนตอนเล่นเยอะ ๆ นี่ ตื่นเช้ามามือหงิกเหมือนเป็นสันนิบาติกินเลยเหมือนกันครับ ต้องใช้มือขวาช่วยแงะมือซ้ายให้ตรงทุกเช้า
แต่เล่นจนเจ็บข้อมือนี่ คงต้องพักแล้วหล่ะครับ แต่เห็นด้วยกับน้า Kitja ครับ ถ้าไม่หายก็ตัดทิ้งเลยครับ แล้วค่อยซื้ออันใหม่มาเปลี่ยน Smile
03-09-2007, 16:49
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: พี่ๆ เพื่อนๆ ค่ะ ข้อมือซ้ายของนู๋เจ็บมาก!!! ทำไงดีค่ะ - by art - 03-09-2007, 16:49

Forum Jump: