Thread Rating:
  • 1 Vote(s) - 5 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
อยากได้ครับ ทำไงดี D 45 Brazilian vs D 45 V Indian Rosewood
Author Message
Noname Offline
Senior member

Likes Given: 1
RE: อยากได้ึีัครับ ทำไงดี D 45 Brazilian vs D 45 V Indian Rosewood
ผมว่าคุณป๋อน่าจะเจอคุณแม่ผมบ้างแล้วนะครับ อย่างงานเลี้ยงรุ่นปีที่แสดงความยินดีให้อ.กิตติพงษ์ ที่ได้ตำแหน่ง คุณแม่ก็ไป และผมคิดว่าคุณป๋อก็น่าจะไปงานนั้นด้วยเช่นกัน

Taylor ของผมก็นั่งดูรูป นั่งsearch net หลายปีครับ ถึงเก็บรูปไว้เยอะแล้วก็ถึงขนาดที่ว่าตั้งแต่ปี 2004 ที่ผมเริ่มอยากได้เจ้าตัวนี้ จนปลายปี 2008 ผมไม่ซื้อกีตาร์หรืออุปกรณ์ดนตรีอีกเลย นอกจากสายกีตาร์ และในที่สุดก็ได้มาเมื่อปีที่แล้วนี่เอง หลังจากก่อนหน้านี้โดนคนซื้อตัวที่อยู่ในงบตัดหน้าไปสองตัว

แต่ไอ้ตัวข้างบนนี่ เดิ่ยวนี้มันราคาทะยานขึ้นไปเหลือเกิน สงสัยรออีกหลายปีก็ยังไม่ไหว เพราะราคามันซื้อรถได้เลย หวังว่าจะมีคนเอารุ่นเล็กกว่านี้มาปล่อยบ้างในราคาพอเหมาะและจังหวะได้ จะได้ได้ครอบครองกะเขาบ้าง
08-05-2010, 09:51
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: อยากได้ึีัครับ ทำไงดี D 45 Brazilian vs D 45 V Indian Rosewood - by Noname - 08-05-2010, 09:51

Forum Jump: