Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
การดูแลกีตาร์ที่รักของคุณในสภาพอากาศเปลี่ยนแปลง
Author Message
san Offline
สัน

Likes Given: 0
RE: การดูแลกีตาร์ที่รักของคุณในสภาพอากาศเปลี่ยนแปลง
pood Wrote:อย่าทำนะครับน้าป้อปสองแสน แดดบ้านเรามันแรงเดี๋ยวแลคเคอร์ละลายหมด

กีต้าร์ที่ไม้หน้าสีเข้มนี่เขาผสม vintage toner ใว้กับแลคเคอร์ตั้งแต่แรกแล้วครับ
จะเอามาทำเป็นกีต้าร์แดดเดียวที่หลังน่ะไม่มีใครเขาทำกันนอกจากพวกที่เขาอยู่เมืองหนาว

อ้าว!!! น้า Pood ครับ

ผมเอากีต้าร์ไปตากแดดหมดแล้ว ทำไงดีครับ!!!

.............

อ๋อ รอดตัวไป บ้านผมอยู่แถว STAR ครึกครื้น (ดาวคนอง)

หิมะตก..ทุกวันครับ

พูดถึงแล้ว เหงื่อตกกลีบเลยครับ!!!
AII I DON'T Have
(คลิ๊กครับ)
29-11-2007, 13:02
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: การดูแลกีตาร์ที่รักของคุณในสภาพอากาศเปลี่ยนแปลง - by san - 29-11-2007, 13:02

Forum Jump: