Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
คาราบาว รวมวงแล้วครับ
Author Message
ake_iam Offline
Member

Likes Given: 0
คาราบาว รวมวงแล้วครับ
ผมซื้อกีต้าร์คาราบาว มา 2 เดือน ไม่ค่อยได้เล่น แต่พอเล่น กับเกิดเหตุการอย่างนี้ขึ้น
ไปติดต่อร้านที่ซื้อ ทางร้านบอกว่าเอากีต้าร์มาจะส่งไปซ่อมให้ แต่ต้องคิดค่าใช้จ่าย
ในการซ่อม ผมควรทำอย่างไงดีครับ จะเอาไปซ่อมเองหรือส่งทางร้านซ่อมดีครับ
ผมอยู่กรุงเทพ แต่ไปซื้อกีต้าร์มา ที่ร้านปิยะการดนตรีที่ ชุมพรครับ ผมเสียความรู้สึก
จริงครับ ไม่นึกว่าคุณภาพกีต้าร์ ยี่ห้อนี้จะเป็นแบบนี้
บริษัทจะแสดงความรับผิดชอบอะไรได้บ้าง
ผมชื่อ กรภัทร์ ถ้าทางบริษัท อยากแสดงความรับผิดชอบ ก็ขอให้โทรมาคุยกันครับ
ผมซื้อกีต้าร์ มาตัวละ 6000 บาท ใช้ได้ 2 เดือน เล่นไปประมาณ 3 ครั้ง คาราบาว
วงแตกซะแล้ว เบอร์โทรติดต่อผม 0873058984 หรือ อีเมล ake_hied@windowslive.com
ถ้าอยากแสดงความรับผิดชอบ ก็ติดต่อมาได้ครับ จะซ่อมให้ หรือ เปลี่ยนตัวใหม่ให้ ก็จะขอบพระคุณยิ่ง

Attached Files Image(s)

(This post was last modified: 08-05-2010, 17:58 by ake_iam.)
16-04-2010, 21:06
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
คาราบาว รวมวงแล้วครับ - by ake_iam - 16-04-2010, 21:06

Forum Jump: