Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
อยากทราบ ข้อมูล และราคาของ Ovation custom Legend ครับ
Author Message
kong_kuiii Offline
Senior member

Likes Given: 0
อยากทราบ ข้อมูล และราคาของ Ovation custom Legend ครับ
เผอิญว่า เพิ่งได้มาตัวนึง ปีเก่า แต่ดูไม่ออกว่าปีอะไร แต่เห็นเจ้าของเก่าบอกว่า

ถ้าเป็นบางล๊อต ตรง บริจ จะไม่แกะสลักครับ แต่ตัวนี้เป็นแกะลายสลักบน บริจ

ตัวนี้ สี ซันเบิร์ด สวยครับ สภาพโอเค เห็นว่าซื้อมา 10 ปีได้แล้ว บริเวณไม้หน้า

มีแลกเกอร์แตกบางจุดครับ นอกนั้น ไม่มีตำหนิอะไร ลูกบิดทอง ฟิงเกอร์บอร์ Ebony

จึงอยากขอความรู้และลายละเอียด จากน้าๆที่บ้านนี้ครับ รบกวนด้วยครับ

อยากทราบว่า ราครา มือ 1 ตอนนี้ มัน ประมาณไหนเอ่ย แล้วมันแถม Case มั้ยครับ

แล้วมันดูปีเกิด ยังไง ขอบคุณมากๆครับ เร็วๆนี้จะถ่ายรูปลงให้ดู
เซิมรูปแทนมาครับ สีนี้ สเปคนี้เลยครับ
ลืมครับ ของผมลูกบิดสีทองครับ แต่ในรูป มันลูกบิดมุก

แล้ว รุ่นพวกนี้ มือ 2 เขาขายกันเรทประมาณไหนเหรอครับ

ขอบคุณครับ

Attached Files Image(s)

(This post was last modified: 16-04-2010, 00:24 by kong_kuiii.)
15-04-2010, 23:59
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
อยากทราบ ข้อมูล และราคาของ Ovation custom Legend ครับ - by kong_kuiii - 15-04-2010, 23:59

Forum Jump: