Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
บ่อยแค่ไหนครับ??
Author Message
sanghais Offline
Member

Likes Given: 0
Toungue  บ่อยแค่ไหนครับ??
ไม่แน่ใจว่าจะเข้าบรรยากาศที่มีเพื่อนคนนึงกำลังจะมีงานแต่งหรือเปล่านะครับ.. ก็เริ่มเลยละกัน.....

? ผมควรจะมี sex บ่อยแค่ไหนครับ ? ว่าที่เจ้าบ่าวผู้อ่อนต่อโลกถามปู่ของเขา ในคืนวันแต่งงาน

? มันก็แล้วแต่นะ.. ? ปู่ว่า ? ถ้าแต่งงานกันใหม่..ใหม่..มันก็บ่อยหน่อยแหละ อาจจะวันละหลายหนก็ได้ อยู่..อยู่..ไปมันก็จะลดลง อาจจะซักอาทิตย์ละครั้ง แล้วถ้าเริ่มอายุมากเข้า ก็อาจจะกลายเป็นเดือนละหน หรือ อาจจะถึงกับปีละหนเลยก็ได้ ?

? เหรอครับ...แล้วปู่กับย่าตอนนี้เป็นไงบ้างครับ ? ไอ้หนุ่มถามละลาบละล้วง

? มีแค่ oral sex ว่ะ ? ปู่บอก

? แล้วไอ้ oral sex นี่มันเป็นยังไงครับ ? ไอ้หนุ่มถามซื่อ..ซื่อ..

? ก็ไม่มีอะไรมาก ? ปู่อธิบาย ? ย่าแกก็ไปนอนเตียงเค้า ชั้นเองก็นอนเตียงชั้น ทีนี้พอเธอตะโกนมาว่า FUCK YOU ชั้นก็ตะโกนกลับไปว่า FUCK YOU TOO ก็แค่เนี้ยแหละ!!! ?

จากฟอร์เวิอ์ดเมล์คร๊าบบ....Big Grin
26-11-2007, 08:06
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
บ่อยแค่ไหนครับ?? - by sanghais - 26-11-2007, 08:06

Forum Jump: