Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
รบกวนถามคุณ povation เรื่อง Adamas II 1681 ครับ
Author Message
jeud Offline
Junior member
**

Likes Given: 0
รบกวนถามคุณ povation เรื่อง Adamas II 1681 ครับ
ผมเป็นคนหนึ่งที่ใฝ่ฝันอยากเป็นเจ้าของ adamas ซักตัวครับ ส่วนตัวผมชอบรุ่นดังกล่าวที่สุดครับ ได้ไปดูในกระทู้ http://www.nimitguitar.com/mybb/showthread.php?tid=1450 ของคุณ povation มาแล้วครับ

อยากรบกวนถามว่า
1. เจ้า adamas รุ่นนี้ต้องมีงบเท่าไหร่จึงจะสามารถเป็นเจ้าของได้ครับ
2. ระดับความยากในการเสาะหามาเป็นเจ้าของนี่ยากมากไม๊ครับ
3. adamas ป้ายแดงที่สีออกโทนดำ หัวขวาน (เรียกไม่ถูกต้องขออภัย) และไม่มีชายเว้า จะมีชื่อรุ่นอะไรครับ และราคาประมาณเท่าไหร่ (ต้องขออภัยนะครับ อยู่ต่างจังหวัด เลยยังไม่มีโอกาสเข้าไปนครหลวงการดนตรีเลยครับ)

ขอบคุณมากๆครับ
02-04-2010, 13:36
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
รบกวนถามคุณ povation เรื่อง Adamas II 1681 ครับ - by jeud - 02-04-2010, 13:36

Forum Jump: