Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
อยากรู้จัง....นอกจากกีต้าร์แล้ว พวกพี่/น้อง/น้า ยังชอบ (บ้า) อะไรเป็นพิเศษอีกบ้างครับ
Author Message
hattaya111 Offline
Man of the Moon

Likes Given: 35
RE: อยากรู้จัง....นอกจากกีต้าร์แล้ว พวกพี่/น้อง/น้า ยังชอบ (บ้า) อะไรเป็นพิเศษอีกบ้างครับ
Nicolasanfield
รอข้อมูลเพิ่มเติม

เขียนทั้งหมด: 14
กลุ่ม: Registered
เข้าร่วม: 02 Sep 2007
สถานะ: Offline
ความนิยม: 0
Post: #20RE: อยากรู้จัง....นอกจากกีต้าร์แล้ว พวกพี่/น้อง/น้า ยังชอบ (บ้า) อะไรเป็นพิเศษอีกบ้างครับ

Soccer ครับ ชอบเล่นครื่งควบลูก เอ๊ยไม่ใช่เป็นแฟนคลับโดยเฉพาะทีม Liverpool จาก Premier Leauge อังกฤษ ฉายาThe Kop of Anfield รองลงมาคือ FHM Magazine อันนี้ถ้าเป็นชายแท้ไม่ดูไม่ได้แล้ว
.........................................................................................................

FHM Magazine นี่ก้อเห็นด้วยนะครับ555

มีคำว่า** ดนตรี กีฬา นำพาห่างไกลยาเสพติด

ผมว่า.. นี่ดีกว่า** ดนตรี นารี พาหนีหายยาเสพติด **

...เนี่ยนะ เอาไป พิมหน้าโรงเรียนชาย ว่านี่คือ นโยบาย สถาบัน นึกเอาละกัน ต้องต่อเติม เดือนละกี่ชั้น 55555555

ป.ล
ขอโทษด้วย หากเดะ สตรี เเละ คนชรา เข้ามา ....น้าหนึ่ง ฮาเล่นๆ เห็นมีบ้าผู้ชายไปละ จะบ้าผู้หญิงมั่ง เด๋วมุขซ้ำ อิอิ..โปรดใช้ วิจารณญาณ

Attached Files Image(s)

............. ;?? ?..............
*.:??*Parradee ...A Journey of Us - ?.:* *.:??*?;??

อย่าไปเอาอะไรกับนักเขียนนิยาย

26-11-2007, 07:49
Website Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: อยากรู้จัง....นอกจากกีต้าร์แล้ว พวกพี่/น้อง/น้า ยังชอบ (บ้า) อะไรเป็นพิเศษอีกบ้างครับ - by hattaya111 - 26-11-2007, 07:49

Forum Jump: