Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
Meeting ครั้งแรกของผมที่ Balinee ครับ
Author Message
san Offline
สัน

Likes Given: 0
Meeting ครั้งแรกของผมที่ Balinee ครับ
ผมดีใจมากเลยครับที่มีโอกาสมา Meeting ครั้งนี้ เป็นบรรยากาสที่ดีมากเลยครับ อบอุ่น จริงใจ เป็นกันเอง ทุกคนคุยกันเหมือนเป็นคนในครอบครัวเดียวกัน พี่ๆ น้าๆทุกคนน่ารักมากครับ และได้เห็นฝีมือกีต้าร์ของพี่ๆ น้าๆ ที่เล่นกันเก่งๆทั้งนั้นเลยครับ (ผมขอเสนอครับว่า meeting ครั้งหน้า ร้าน Balinee ไม่ต้องจ้างนักดนตรีมาเล่นวันนั้นครับ ให้ใช้พี่ๆที่มาในงานเล่นแทนครับเพราะฝีมือระดับมืออาชีพทั้งนั้น เพื่อแลกกับค่าอาหารแล้วกันนะครับ อิอิ) และที่สำคัญต้องขอขอบคุณพี่ป๋อ ที่โทรมาชวนผมไปที่งานครับ ขอบคุณครับพี่ที่สร้างโอกาสที่ดีให้ผมได้รู้จักกับพี่ๆ น้าๆที่มีใจรักดนตรีและกีต้าร์เหมือนกันครับ และต้องขอโทษพี่ป๋อ และทุกๆคนครับที่จะเชิญผมขึ้นไปเล่นบนเวที และผมไม่ได้ขึ้นไปเล่นครับ ....ไม่พร้อมจริงๆครับ และยิ่งเห็นฝีมือของพี่ๆ ยิ่งทำให้ไม่พร้อมเข้าไปใหญ่เลยครับ ขาแข้งอ่อน มือเมอสั่นไปหมด (เพราะฝีมือผมมันน้อนนิดเหลือเกินครับ) เอาไว้ครั้งหน้าผมจะไปฝึกปรือฝีมือมาให้ดีขึ้นก่อนแล้วกันนะคร๊าาาาาบ .......ขอบคุณครับ ปล. ผมสงสัยนิดนึงครับ ไม่รู้ว่าเป็นกฎ หรือเป็นข้อบังคับสำหรับคนที่มา Meeting หรือเปล่า ที่คนที่ไปในงานต้องหน้าตาดีครับ ต้องคัดคนที่หน้าตาดีหรือเปล่าครับ เพราะผมเห็นพี่ๆ น้าๆ นี่หน้าตาดีทุกคนเลยนะครับ เฮ้อ..คิดแล้วปวดใจครับหน้าตาผมก็ไม่ดี เล่นก็ไม่เก่ง ไม่รู้จะรับผมเข้าในสมาชิกหรือเปล่า คิดแล้วน้อยใจครับ ฮือๆๆ ฮือๆๆ
AII I DON'T Have
(คลิ๊กครับ)
02-09-2007, 14:08
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
Meeting ครั้งแรกของผมที่ Balinee ครับ - by san - 02-09-2007, 14:08

Forum Jump: