Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
รบกวนพี่ๆ หน่อยครับ ผมมี TAKAMINE EG334BC ล๊อต TAIWAN อยากทราบข้อมูลครับ
Author Message
kong_kuiii Offline
Senior member

Likes Given: 0
รบกวนพี่ๆ หน่อยครับ ผมมี TAKAMINE EG334BC ล๊อต TAIWAN อยากทราบข้อมูลครับ
รบกวนพี่ๆ หน่อยครับ ผมมี TAKAMINE EG334BC ล๊อต TAIWAN

ได้มาจากศิลปินในวงการท่านนึง เขาบอกมาว่าซื้อมาได้ 7-8 แล้ว ที่ นครหลวง

ราคามือ 1 ประมาณ 34,000 บาท คร่าวๆ

*** ผมเองก็ไม่ค่อยมีความรู้ เรื่องนี้ แต่เห็นว่าถ้าเป็น ทาคามิเนะ ที่ไม่ใช่ Japan
ผมคิดว่า ราคาไม่น่าจะแพงขนาดนั้น จึงขอความกรุณา พี่ๆที่พอจะทราบและรู้จัก
รุ่นนี้ รบกวนช่วยบอกข้อมูลหน่อยครับ

และอยากรู้ด้วยว่า มือ 2 สภาพแบบนี้ถ้าขายควรขายราคาประมาณไหน ตอนนี้แลกเกอร์ขึ้นฝ้า เหมือนพวก ยามาฮ่า L ซี่รี่ย์ ไต้หวันครับ ลูกบิดสวยสีทอง ปรีแอมป์ เป็นแบบเดียวกับล๊อต เจแปนเก่าๆครับ

ขอบคุณมากๆครับ เดี๋ยวโพสรูปให้พิจารณากันคับ

084-0777750 ก้องครับ

Attached Files Image(s)

21-03-2010, 10:49
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
รบกวนพี่ๆ หน่อยครับ ผมมี TAKAMINE EG334BC ล๊อต TAIWAN อยากทราบข้อมูลครับ - by kong_kuiii - 21-03-2010, 10:49

Forum Jump: