Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
...น่าสงสาร....น่าสงสาร....สาวน้อย.....
Author Message
edo Offline
Senior member

Likes Given: 0
Wink  ...น่าสงสาร....น่าสงสาร....สาวน้อย.....
มีหญิงชาวเขาคนหนึ่งเดินกระโผลกกระเผลก
ไปหาหมอที่ทำการสาธารณสุข
หมอ : " เป็นอะไรมาครับ "
สาวชาวเขา: " โต๊ะเขา "

เมื่อหมอได้ยินดังนั้นเลยหยิบยาหม่องให้ 1 ตลับ แล้วบอกว่า
หมอ : " เอาไปทา วันสองวันก็หาย "
สาวชาวเขา : " เขาะคุงค่ะ "

ผ่านไป 2 วัน
สาวชาวเขาก็มาหาหมออีกครั้ง กระเผลกยิ่งกว่าเดิมอีก
เมื่อหมอเห็นดังนั้นเลยเอ่ยว่า
หมอ : " อ้าว ! ยังไม่หายอีกเหรอ "
สาวชาวเขา: " ยาค่ะ "
หมอ : " อะไรกันแค่ตกเขาให้ทายาหม่องแล้วยังไม่หาย"

พร้อมกับหันไปหาพยาบาลแล้วบอกว่า
หมอ: "คุณไปดูอาการและถามเค้าให้แน่ใจทีซิว่าเค้าเป็นอะไรกันแน่ "

เมื่อพยาบาลไปดูอาการแล้วก็กลับมารายงานหมอ
พยาบาล: " เค้าเป็น "ตกขาว" ค่ะ Sadคุณหมอให้ยาอะไรเค้าไปทาคะ "
หมอ: " ยาหม่อง "Cool พร้อมทำหน้าแหย
พยาบาล: " นั่นซิค่ะ เห็นเธอบ่น " แสะซิหาย! " "Big GrinBig Grin

ปล..น้าท่านใด...มีสาย EXP no.0.012 มั้ยครับผม...ขอซื้อมาทำการทดลองสักชุดหน่อยครับ.........ขอบคุณคร้าบบบ

Attached Files Image(s)

นักดนตรี...อุปกรณ์ยอดเยี่ยม...
20-11-2007, 14:18
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
...น่าสงสาร....น่าสงสาร....สาวน้อย..... - by edo - 20-11-2007, 14:18

Forum Jump: