Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
อาทิตย์ที่ 9 ธันวาคม 2550 มีนัดกันเข้าโรงแรม...
Author Message
san Offline
สัน

Likes Given: 0
RE: อาทิตย์ที่ 9 ธันวาคม 2550 มีนัดกันเข้าโรงแรม...
Mr.ake_00 Wrote:มาอวยพรให้ครับ ขอให้มีความสุขกับการใช้ชีวิตคู่นะครับ

ขอบคุณครับ น้าพระเอกสุดหล่อ หน้าหล่อๆ อย่างนี้ แต่งงานได้แล้วนะครับRolleyes

yodchula Wrote:ขอแสดงความยินดีครับ ขอให้น้าสัน มีความสุขกับชีวิตครอบครัว มีความรักและความเอื้ออาทรต่อกันตลอดไปครับ Smile

ขอบคุณน้ายอด อยากให้ลูกผม ผิวขาว เนียน ใส เหมือนน้ายอดจุ๊จัง

แฟนผมก็ไม่ขาวมาก ส่วนผมแลดูหมองคล้ำ กลัวว่าลูกจะออกมา ตัวเขียว!!!

.::.pOoH.::. Wrote:น้าสั่น ยังไงแล้วเตรียมลานกว้างๆมีเสื่อปูเพิ่มไว้กันเหนียวหน่อยนะครับ

ยังไงอาศัยลูกชุลมุนนั่งชันเข่าจกซะ!

ผมเกรงว่าโต๊ะจะไม่พอ น้าสั่นต้องเชื่อปุ๊นะ

ไม่รู้แหละ ใครมาช้า ก็ให้นั่งกินลาบ แถวฟุทบาท หน้าโรงแรมเลยครับRolleyes

dejemerry Wrote:ป้าแดงเห็นด้วยจ้ะเตรียมลานกว้าง ๆ มีเสื่อหลาย ๆผืน หมอนหลาย ๆ ใบ
บ้านสีฟ้าไปประมาณ 10 คนกำลังดี กินอิ่มแล้ว หนังท้องตึง หนังตาหย่อน
หลับกันเป็นแถวเลยดีมั้ย น้าสันหมานนนนนนนน.....Big Grin

ผมเตรียมโต๊ะให้กับบ้านฟ้าในมุม และวิว ที่ดี ที่สุดครับ

อยากให้นั่งกันเป็นส่วนตัว สบายๆ แลดู ชิวๆ ครับ

ผมจัดโต๊ะไว้ให้อยู่ บนเวทีงานครับ!!!Rolleyes

Therock Wrote:นี่พวกเราจะไปงานแต่งงานที่โรงแรม....หรือจะไปทำสังฆทานครับ......555 มีเตรียมเสื่อยาว ๆ ด้วย

พี่ว่า มันจะออกไปทางงาน โกนจุก บวชนาคไฟ มากกว่า!!!
AII I DON'T Have
(คลิ๊กครับ)
20-11-2007, 11:18
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: อาทิตย์ที่ 9 ธันวาคม 2550 มีนัดกันเข้าโรงแรม... - by san - 20-11-2007, 11:18

Forum Jump: