Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
รบกวนน้าน้า ช่วยแนะนำ เรื่องชื้อกีต้าร์
Author Message
day Offline
Member

Likes Given: 0
RE: รบกวนน้าน้า ช่วยแนะนำ เรื่องชื้อกีต้าร์
ขอบคุณมากครับน้าป๋อที่ให้โอกาส(จะทำทุกอย่างครับ) จะลงรูปให้ดูแต่ browse ไม่ขึ้นครับ ที่นี่ สาวเกาหลีขาวมากครับ และชอบคนไทย คนไทยยิมเก่งนิสัยดี และมีน้ำใจ ที่ไปร้องเพลงกัน เขาเลียกว่าโนเรบัง สาวสวยมาก อือ นางแบบบ้านเราอายครับ เขาจะถามเราเทกุกชาลัมใช้ไหม (คือคนไทยใช้ไหมนะครับ)สวยมากมาก ผมไม่ใช้คนเจ้าชู ยังมองตาครางเลยครับ ที่ผมอยู่ เมืองปูชานนะครับ หนาวมาก แต่ยังแพ้โชล โชลหิมะตกครับ อย่างน้าป๋อและน้าน้าทุกท่านจะมาเที่ยวเมื่อไหลก็ใด้ แต่ผมมาใด้แค่ทำงานนะครับ เพื่อ ls36 จริงจริงครับ คือขอรางวัลที่ผมตั้งใจสักตัวในชีวิตนี้ครับ (ผมทำงานที่เมื่องไทยเราคงไม่มีโอกาสใด้ชื้อแน่ครับ)(ผมเป็นคนตรงไปตรงมา และเป็นคนชื่อครับไม่มีเล่เหลียวอะไรเลย)ขอบคุณน้าน้านิมิทมากมากครับและน้าทุกคนครับ ยังมีเรื่องเล่าอีกมาก ครับ
03-02-2010, 18:35
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: รบกวนน้าน้า ช่วยแนะนำ เรื่องชื้อกีต้าร์ - by day - 03-02-2010, 18:35

Forum Jump: