Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ดีคร้าบ ฮิๆ รบกวนน้าๆ นิดๆ
Author Message
shmoinync Away
Member

Likes Given: 0
ดีคร้าบ ฮิๆ รบกวนน้าๆ นิดๆ
สวัสดี อักแล้วครับ น้าๆผู้มีเกีรยติ
คือประเด็นของวันนี้ของผม คือ ผมชอบกีต้าร์ รุ่นนึง ของยี่ห้อที่ผมไมคิดว่าอยากหาไว้ครอบครองมาก่อน และเหมือนชะตาเล่นตลก เกือบโดนย้อมแมวซะแว้ววันก่อน เสียใจมักมายที่ความปราถนาไม่บรรลุผล

จึงใคร่อยากฝากเรื่องไว้ เผื่อมีน้าท่านใดสามารถสนองช่วยผลักดันให้เจตนารมณ์สำเร็จลุล่วงไปด้วยดี

ก็คืิอ ว่า คือผมอยากได้ gibson พวกรุ่นตระกูล L. LG รึประมาณนี้ ซักกะตัว สภาพไม่แคร์ ขอให้เล่นได้ไปจนรุ่นหลานลูก ก็พอเพียง ส่วนราคา ก็ไม่ได้ตัง budget ไว้ ตามแต่น้าๆจะเห็นสมควร แต่ถ้าเป็นไปได้อยากให้อยู่ใน ช่วงที่ไม่ทิ้งห่างจากความสามารถนัก นะๆน้าๆ
น้าๆ อยากนำเสนอยังไงก็ตามแต่ความสะดวก
เลย จะทิ้งรุ่น รูป เบอร์ หรือจะเบอร์ เบอร์ รุ่นก็ได้ หรือจะโทรสายตรงมาที่เบอร์ผมก็ได้ ถ้า ตุณนะน้าไม่อยู่ในอารมณ์ที่จะลงไว้ให้ดู

ครับ เบอร์กระผม 0865256665
อิเมนก็มี smingnoize@gmail.com

ขอบคุณน้าคร้าบ

อะฮิๆ
31-01-2010, 03:07
Website Find Like Post Reply

Messages In This Thread
ดีคร้าบ ฮิๆ รบกวนน้าๆ นิดๆ - by shmoinync - 31-01-2010, 03:07

Forum Jump: