Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
นัดเล่นกอล์ฟในกรุงเทพปริมณฑลกันซักครั้งซิครับ
Author Message
san Offline
สัน

Likes Given: 0
RE: นัดเล่นกอล์ฟในกรุงเทพปริมณฑลกันซักครั้งซิครับ
Kitja Wrote:เขียนตกไปครับน้าสัน ผมตั้งใจจะเขียนว่า "เล่นกอล์ฟไม่เป็นครับ แต่ถ้าไปเล่นกับน้องกอล์ฟพอไหวครับ

ถ้าน้องกอล์ฟมาแล้วสวยบาดใจ งานนี้ผมขอ ตีโชว์เลยครับ

ผมขอท้าดวลเลยครับ!!!

เล่นหลุมไหนก็ได้

ผมต่อให้โดยที่ ผมจะหวดวงสะหวิง

จากราด รี มากรุงเทพ เลยครับ!!!
AII I DON'T Have
(คลิ๊กครับ)
18-11-2007, 12:49
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: นัดเล่นกอล์ฟในกรุงเทพปริมณฑลกันซักครั้งซิครับ - by san - 18-11-2007, 12:49

Forum Jump: