Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
น้า art รายงานตัวด่วนครับ!
Author Message
Kitja Offline
สิงห์เกษตร

Likes Given: 3
RE: น้า art รายงานตัวด่วนครับ!
povation Wrote:ขอร้อง..ขอร้อง..ช่วงนี้น้าปุ๊กำลัง Hurt Feeling...ในเรื่องความรัก...ครับ
อาจทำร้ายปุ๊น้อยก็เป็นได้....ช่วยกันปลอบหน่อยว่า...

เนื้อคู่กันแล้วก็คงไม่แคล้วกันไปได้....ถ้าเคยทำบุญร่วมไว้ถึงจะยังไงก็ต้องเจอะกัน...

/// ปุ๊ใหญ่เสียใจชัวร์ครับพี่ แต่ปุ๊น้อยคงไม่ค่อยรู้เรื่องเท่าไร เพราะผมว่าปุ๊น้อยคงตื่นทุกเช้าครับ แต่ถ้าปุ๊น้อยรู้เรื่อง คงจะเฉาพอ ๆ กับปุ๊ใหญ่ครับ

/// ที่จริง ผมเป็นห่วงปุ๊ใหญ่ด้วยความจริงใจจริง ๆ นะครับ (เห่ ๆๆๆๆ) เห็นน้าแกเศร้า ๆ ก็ได้แต่ปลอบใจ เพราะไอ้เราก็ผู้ชายโด่เด่ ทำอะไรไม่ได้มากไปกว่านี้ แต่เป็นกำลังใจให้ปุ๊ใหญ่รักษาแผลใจให้หายไว ๆ นะครับ
สิงห์เกษตรพาเที่ยว Switzerland

http://singhakaset.multiply.com/photos/album/35/35
02-09-2007, 22:07
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: น้า art รายงานตัวด่วนครับ! - by Kitja - 02-09-2007, 22:07

Forum Jump: