Thread Rating:
  • 1 Vote(s) - 5 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ดนตรีคืออะไร?.....ในทัศนะข้าพเจ้า...ภาคนิยามเเละความหมาย /ตอนเเรก/
Author Message
hattaya111 Offline
Man of the Moon

Likes Given: 35
RE: ดนตรีคืออะไร?.....ในทัศนะข้าพเจ้า...ภาคนิยามเเละความหมาย /ตอนเเรก/
เเวะมาทักทายครับ พอดีมีเขาถ่ายไว้ อาจพอเกิดประโยชน์ได้บ้าง หากไม่ดีอย่างไรขออภัยด้วยนะครับ

อันนี้บทพูด

พูดต่ออีกตอนครับ

อันนี้บทเล่นเพลงตัวเอง เเละตอบคำถามอธิบายในบางส่วนครับ

Tonguearticle In The Space By หนึ่ง หัทยา สงวนสิน

เพลงบรรเลงอีกเพลงที่บันทึกไว้ครับ พร้อมตอบคำถามในตอนท้าย

Traveling the circle By หนึ่ง หัทยา สงวนสิน

เล่นพลาด ไม่สุภาพ ขออภัยในความอ่อนซ้อมด้วยนะครับ เทคเดียว เดินทางมาไกล เวลากระชั้น เเต่ก็หวังให้ได้สาระประโยชน์กันบ้าง

ยินดีตอบทุกข้อสงสัยที่จะทำให้เกิดประโยชน์ได้ครับ

หวังว่า่คงสบายดี เเข็งเเรงกันทุกคน

บุญรักษา

ขอบคุณที่ใช้เวลากันครับ ^^
............. ;?? ?..............
*.:??*Parradee ...A Journey of Us - ?.:* *.:??*?;??

อย่าไปเอาอะไรกับนักเขียนนิยาย

(This post was last modified: 22-05-2013, 18:55 by hattaya111.)
22-05-2013, 18:49
Website Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: ดนตรีคืออะไร?.....ในทัศนะข้าพเจ้า...ภาคนิยามเเละความหมาย /ตอนเเรก/ - by hattaya111 - 22-05-2013, 18:49

Forum Jump: