Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
พี่ตู่ กลับมาแล้วคร๊าบบบบบบบบ!!!!
Author Message
san Offline
สัน

Likes Given: 0
พี่ตู่ กลับมาแล้วคร๊าบบบบบบบบ!!!!
หลังจากที่เมื่อคืนได้นัดกันไปต้อนรับพี่ตู่

ผมไปถึงร้านประมาณสามทุ่มนั่งรอดูพี่ตู่เล่นอย่างใจจดใจจ่อ

มีสมาชิกที่ต้อนรับคือ น้ากาน น้าปุ๊ น้องกริด เลี้ยวเล็ก น้าLekleklek และผม

พอพี่ตู่มาถึงปุ๊บ แล้วเจอหน้าผม พี่ตู่บอกวันนี้ ไม่มีอารมณ์เล่นแล้ว เจอหน้าเจ้าสัน หมดสมรรถภาพทันที!!!

นั่งคุยกันอยู่ที่ร้าน ปาร์ค กิ้ง ทอย สักพัก เราก็มาต่อกันที่โต๊ะสนุ๊ก

ปล. ขอขอบคุณเฮียเล็กแห่งร้านLucky ที่ยังให้ราคาโปรโมชั่น ทั้งที่เกินวันที่กำหนดแล้ว (พอดีผมไปซื้อ Baby Taylor ให้หลานรักครับ) ขอบคุณมากครับ

มาดูภาพกัยเลยดีกว่าครับ

ภาพที่

1 พี่ตู่เล่าให้ทุกคนฟังว่าก่อนมาที่นี่ เล่นอยู่ที่ร้านใบเมี่ยง มีคนเดินมาทักว่า พี่เป็น อบต. หรือครับ!!!

2 พี่ตู๋ มาถึงก็โชว์เพลงให้สาวฟังทันที (ดูลักษณะท่าทางผู้หญิง ดูเค้ารับไม่ค่อยได้!!!)

3 นี่ก็ แอบมาดู คลิบฉาวกันอีก (หน้าแต่ละคนแลดูสุภาพมากๆ)

4 นี่ คือ ศิษย์เอก ของ น้าตู่

5 น้ากานหลับตาพริ้มเกินบรรยาย Rolleyes

Attached Files Image(s)

AII I DON'T Have
(คลิ๊กครับ)
14-11-2007, 15:48
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
พี่ตู่ กลับมาแล้วคร๊าบบบบบบบบ!!!! - by san - 14-11-2007, 15:48

Forum Jump: