Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
VDO ในงานมีทติ้งมีให้ดูแล้วจ้า
Author Message
dejemerry Offline
สตรีที่โลกลืม

Likes Given: 0
RE: VDO ในงานมีทติ้งมีให้ดูแล้วจ้า
san Wrote:
dejemerry Wrote:มันเป็นอย่างนั้นจริง ๆ เน๊อะสันเน๊อะ เพลงของป้าแดงก็ทำให้ทุกคนสนุกสนาน
เฮฮาเหมือนกัน คุยกันถูกคอ หัวเราะดังลั่น ดูแล้วรู้สึกภูมิใจตัวเองมาก ๆ เพราะว่า
ทุกคนอินตามเพลงที่ป้าแดงร้อง now and forever เป็นเพลงที่มันส์ ชวนเต้นจริง ๆ
ดูจากวีดีโอที่นู๋ฟิล์มถ่ายเก็บมา เห็นเธอตั้งหน้าตั้งตาฟังป้าแดงร้องมาก ๆ
ป้าแดงรู้สึกซาบซึ้งใจเจง ๆ ขอบใจมาก ๆนะจ๊ะที่กัดฟันฟังป้าแดงร้องจนจบ
รักนะ..จุ๊บ..จึ๊บ...

มันเหมือนเพลงกล่อมลูกอะครับ พอดีผมฟังแล้วเคลิ้มมาก

ถ้ามีขวดนม กับเปลไกว ผมคงหลับไปแล้ว!!!

เอ้า..เอาเข้าไป ไอ้เราก็นึกว่ากำลังเคลิบเคลิ้มกับเสียงเพลงของป้าแดง
ที่แท้ ง่วงนอน..เออรู้และ ไม่มีใครฟังจริง ๆ เฮ้อ...Sad
[Image: c982477161.gif]
กินง่าย ๆ
อยู่เงียบ ๆ
นอนงีบ ๆ
ทำงานง่วน ๆ
15-11-2007, 18:41
Website Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: VDO ในงานมีทติ้งมีให้ดูแล้วจ้า - by dejemerry - 15-11-2007, 18:41

Forum Jump: