Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
VDO ในงานมีทติ้งมีให้ดูแล้วจ้า
Author Message
Ether Offline
อี๋เถอ โกวเนี้ย..ปัญจบุปผา แห่งวังฟ้า

Likes Given: 0
VDO ในงานมีทติ้งมีให้ดูแล้วจ้า
ถามน้าม่อนเมื่อตะกี้ ว่า VDO จะได้ดูเมื่อไหร่
น้าม่อนบอก ดูได้แล้ว ที่หน้าแรก ด้านขวามือ
คลิ๊กเข้าไปดูมีเยอะแยะแล้วค่ะ แต่ยังไม่หมด
น้าม่อนบอกจะทยอยลงไปเรื่อยๆ

หรือถ้าใครต้องการแผ่น น้าม่อนจะนำไปฝากไว้ที่บ้านน้าป๋อ
เป็น DVD ค่ะ ถ้าต้องการก็ขอไรท์ต่อ ๆ กัน

หรือไม่ก็โหลดเก็บไว้ดูจาก youtube ก็ได้ค่ะ ที่น้าม่อนลงไว้
ใครไม่รู้ว่าโหลดไง เอาลิงค์จากไหนไปโหลด หลังไมค์ถามได้ค่ะ
เดี๋ยวลิสต์ไว้ให้ จ้า..
14-11-2007, 15:21
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
VDO ในงานมีทติ้งมีให้ดูแล้วจ้า - by Ether - 14-11-2007, 15:21

Forum Jump: