Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
น้าๆครับ มีความเห็นอย่างไรกับ Bose L1 compact ครับ
Author Message
blackmai Offline
Junior member
**

Likes Given: 0
น้าๆครับ มีความเห็นอย่างไรกับ Bose L1 compact ครับ
หลังจากวันที่เปิดบ้าน Povation ของน้าป๋อ ได้ฟังเสียงกีตาร์และเสียงแอมป์ขั้นเทพ (รวมถึงได้เล่นและ..แฮะๆ ล่ม) ทำให้มีไฟ อยากจะหา acoustic amp เอามาเล่นและร้องครับ

มีอยู่ในใจหลายตัวเหมือนกันครับ ตั้งแต่ Laney A1, Mashall AS 50D, Roland AC 60, Marshall AS100D, Roland AC 90 จนกระทั้งไปถึง Bose L1 compact ครับ ตัวหลังนี่ราคาสูงปรี๊ด วันนี้ไปลองเล่นและถามมา 53,500 บาทถ้วน -_-" แต่เช็คในเวบอเมริกาประมาณ 1000 USD ถ้วน ต่างกันตั้งหนึ่งหมื่นห้าพันบาทแน่ะ แต่ท่าทางหิ้วเข้ามาคงไม่ง่ายเท่าไหร่

รบกวนน้าๆแนะนำด้วยครับ อยากได้เอามาเล่น เอามาร้อง เผื่อออกงานบ้างเป็นครั้งคราวครับ
05-12-2009, 22:03
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
น้าๆครับ มีความเห็นอย่างไรกับ Bose L1 compact ครับ - by blackmai - 05-12-2009, 22:03

Forum Jump: