Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
พิธีแต่งงานแบบอิสลาม
Author Message
poPPie Offline
APFC or NMFC

Likes Given: 23
RE: พิธีแต่งงานแบบอิสลาม
myakira Wrote:
poPPie Wrote:ไม่ยักรู้ว่า ป้า Muk-apa ถ่ายรูปได้สวยงามยิ่งนัก ทั้งยังมีลีลาการเขียนเหมือน มืออาชีพ จริงๆ ชมเชยจ้า
ไม่ทราบว่าจะรับ ลูกศิษย์ หรือ คนขับรถให้มั๊ยครับ เห็น บ่นๆๆๆ Cool

ผู้น้อยมิได้เป็นยอดฝีมือ จึงมิอาจรับศิษย์ เพียงอยากแบ่งปันประสบการณ์
ส่วนคนขับรถ ก็รับสมัครอยู่ แต่คงไม่ได้ขับรถอย่างเดียว ต้องซักรีดเสื้อผ้า กวาดบ้านถูเรือน ทำกับข้าวล้างจาน และเลี้ยงลูกด้วย(ถ้ามี) หมดเวลางานก็ต้องดูหนังฟังเลง เล่นดนตรี ทอล์คโชว์ วาดรูป ฯลฯ ได้ด้วยนะครับ
ผมแนะนำให้รับทีเดียว 2 คน เฉพาะ น้า คอล คนเดียวก็รับไป รีดเสื้อผ้า กวาดบ้านถูเรื่อน ทำกับข้าวล้างจาน และเลี้ยงลูก แถม ยังตัดหญ้าหน้าบ้านได้ด้วย โอว.. ไม่มีที่ติ

ส่วน .... ฯลฯ นี่...... ผมเอง Tongue

วู๊วว.. เข้ากันคนละ กะ เหมือนขับแท๊กซี่เลย Big GrinTongueRolleyesTongueBig Grin

แง๊~~~ ห้ามฟ้องแม่นะจ๊ะ... จุ๊ๆ เด๋วแม่ ตี 55555
13-11-2007, 22:31
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: พิธีแต่งงานแบบอิสลาม - by poPPie - 13-11-2007, 22:31

Forum Jump: