Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
.........สวัสดีค่ะ..........ได้เป็นสมาชิกอย่างเป็นทางการ
Author Message
maprang Offline
Junior member
**

Likes Given: 0
.........สวัสดีค่ะ..........ได้เป็นสมาชิกอย่างเป็นทางการ
[/size][size=medium]สวัสดีค่ะ ท่านเจ้าของเวปไซด์ และท่านสมาชิกทุกท่านSmile
......ตอนแรกขอสารภาพว่าหลงทางตามเสียงกีต้าร์เข้ามา หลังจากนั้นก็แอบมาเป็นสมาชิกเถื่อน เข้ามาฟังเพลง อ่านเรื่องที่เป็นความรู้ต่างๆ และมิตรภาพที่มีดนตรีเป็นสื่อนำพามาซึ่งมิตรภาพ ถ้าเปรียบเหมือนบ้านก็เป็นบ้านที่อบอุ่นค่ะ มีพ่อ แม่ พี่ ป้า น้า อา ฯลฯ สักพักเริ่มเกรงใจท่านเจ้าของเวปไซด์นี้ จึงคิดว่าสมควรจะสมัครสมาชิกอย่างเป็นทางการ เพื่อว่าจะได้ไม่ต้องใช้บัตรเหลืองอีกต่อไป หุหุ ร้องเพลงไม่เป็น เล่นดนตรีไม่ได้ จึงเป็นผู้เสพงาน มากกว่าเป็นผู้สร้างสรรค์ คนบนฟ้าให้มาแค่นี้ค่ะ

" จึงขอเป็นกำลังใจให้กับผู้สร้างสรรค์ผลงานทุกท่านนะค่ะ "

?" อย่ากลัวที่จะเดินไปข้างหน้า อย่าบ้าฟังคำคนสอพลอ อย่าขอจากคนที่เขาไม่พร้อมจะให้ อย่าอยากได้ในสิ่งที่คุณไม่มีสิทธิ์ " ...
28-11-2009, 15:31
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
.........สวัสดีค่ะ..........ได้เป็นสมาชิกอย่างเป็นทางการ - by maprang - 28-11-2009, 15:31

Forum Jump: