Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ขอคำแนะนำ Acoustic Amp.
Author Message
hattaya111 Offline
Man of the Moon

Likes Given: 35
RE: ขอคำแนะนำ Acoustic Amp.
ถ้าตู้เล็กไป มันจะขับย่านต่ำๆไม่ค่อยดีนะคับ เท่าที่เล่นๆมา

ที่พี่ๆเค้าเเนะนำมาก้อดีหมดเเหละคับ ....ต้องไปลองเอง

เป็นไปได้ เอากีตาร์ที่จะเล่นกับมันจริงๆ ไปลองก็จะดีครับ

บางทีต้องเครื่อง เเมท กะ ตู้ด้วย สำคัญทีเดียว

ถ้าเรื่องมากกว่านั้น คือ ห้อง อีกด้วยครับ ตู้เดียวกัน เเต่ห้องเปลี่ยน ...ผมเคยไปอัดเสียง ขนาดตู้ที่เราใช้ทุกวัน กับกีตาร์ ตัวถนัด ยังปรับอยู่นาน ปรับกันเเทบไม่เป็นเลยก็มีคับบางที่ครับ

ผมก็งูๆปลาๆ เดี๋ยวคงมี สาระดีๆจากพี่ๆ เค้าเเหละครับ

ใจเย็นครับ เด๋ว สิ่งที่ใช่จะมาเอง อะไรของเรา ก็เป็นของเราเเหละครับ
............. ;?? ?..............
*.:??*Parradee ...A Journey of Us - ?.:* *.:??*?;??

อย่าไปเอาอะไรกับนักเขียนนิยาย

13-11-2007, 03:28
Website Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: ขอคำแนะนำ Acoustic Amp. - by hattaya111 - 13-11-2007, 03:28

Forum Jump: