Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ช่วยเลือกกีต้าร์หน่อยค่ะ
Author Message
Nicky Offline
Member

Likes Given: 0
ช่วยเลือกกีต้าร์หน่อยค่ะ
ตอนแรกว่าจะไปซื้อที่สิงค์โปรเพราะจะหาเพื่อน แต่น้าๆห้ามไว้ว่าไม่ควรเพราะไม่ถูกไปกว่าไทย ก็เลยเปลี่ยนใจ เอาเป็นว่าซื้อที่ไหนก็ได้ ถูกและดีนะค่ะTongue กีต้าร์ใจดวงใจคือ มาร์ตินแน่ๆ แต่ก็เปิดใจลองดูตระกูลอื่นๆด้วย น้าๆช่วยแนะนำกีต้าร์ตัวเล็กๆเสียงอ้วนๆเบสบึ้มๆ สำหรับมือที่แสนจะดูบอบบางแต่ เล็กๆสั้นๆ สากๆ ยี่ห้อไหน รุ่นใด ซื้อที่ไหน เท่าไหร่ หรือน้าๆท่านใดจะเมตตาขายให้เหมือนได้ฟรีBig Grin แฮะแฮะ แบบช่วงนี้งบน้อยค่ะSad ช่วยหน่อยนะคะกีต้าร์ที่ใช้ทำงานมีอยู่ตัวเดียว ตอนนี้แย่เต็มทีแล้วค่ะ
"Just be myself...that's all"
28-10-2009, 04:42
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
ช่วยเลือกกีต้าร์หน่อยค่ะ - by Nicky - 28-10-2009, 04:42

Forum Jump: