Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
เดือดร้อน จริงๆครับ รบกวนพี่ๆน้าๆด้วย ต้องการซื้อสายโปร่ง Elixer nano เบอร์ 11 ครับ
Author Message
kong_kuiii Offline
Senior member

Likes Given: 0
เดือดร้อน จริงๆครับ รบกวนพี่ๆน้าๆด้วย ต้องการซื้อสายโปร่ง Elixer nano เบอร์ 11 ครับ
ใครที่มี ซื้อตุนไว้แล้ว ยังมิได้ใช้งาน ถ้าจะกรุณา ขอซื้อต่อซัก ชุดเถอะครับ เนื่องจาก ตัวแทนจำหน่าย มิวสิคคอลเลคชั่น ทุกสาขา ใน กทม. หมด เกลี้ยงเลยครับของจะมา ก็ปลายๆเดือนหน้า
ผมโทรไปเชคมาแล้ววันนี้ อิอิ เซ็งมาก

084-0777750 ก้อง ครับ ขอขอบคุณพี่ๆน้าๆทุกท่านและบ้านฟ้าด้วยครับ ขอบคุณครับ
อ้อ หรือจะแนะนำ ว่าร้านไหนอีกที่มีขายก็ได้นะครับ ขอความกรุณาด้วยครับ เพราะไม่รู้จะหาที่ไหนจิงๆตอนนี้
ต้องการใชงานด่วน ครับ ขอบคุณครับ
(This post was last modified: 25-10-2009, 19:48 by kong_kuiii.)
25-10-2009, 19:45
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
เดือดร้อน จริงๆครับ รบกวนพี่ๆน้าๆด้วย ต้องการซื้อสายโปร่ง Elixer nano เบอร์ 11 ครับ - by kong_kuiii - 25-10-2009, 19:45

Forum Jump: