Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
สวัสดีอยากเป็นทางการครับ
Author Message
yot977 Offline
Member

Likes Given: 0
สวัสดีอยากเป็นทางการครับ
ผม yot ครับขอแนะนำตัวอยากเป็็นทางการครับ
หลังจากที่ได้แวะเวียนในwebทุกวันวันละหลายรอบครับกลับมานั้งที่โต็ะทำงานก็เข้ามาดูจนเหมือนจะเป็นโรคจิตอยู่แล้วครับ
แต่ชอบครับชอบกีต้าร์มากๆ กำลังกลับมาเรียนใหม่ครับเคยเล่นสมัยเด็กๆครับเริ่มหัดอ่านโน๊ต อ่านtab ฝึกไล่scale พยายามใจเย็นๆฝึกไปเรื่อยๆจับกีต้าร์ทุกวัน สมัยนี้มีเครื่องช่วยเยอะดีครับ คิดว่าชาตินี้ต้องขอมีความรู้เรื่องนี้อีกสักเรื่อง ส่วนกีต้าร์ก็เริ่มศึกษาครับ ได้ความรู้จากพี่ๆในwebเยอะมากครับก่อนหน้านี้ก็ได้คำแนะนำจากพี่poppieเจอพี่resunที่ร้านyellow mama ครับ งัยก็ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ
22-10-2009, 21:18
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
สวัสดีอยากเป็นทางการครับ - by yot977 - 22-10-2009, 21:18

Forum Jump: