Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
กระทู้....ขอบคุณ และ ขออภัย
Author Message
เฒ่าทารก Offline
จิวแป๊ะทง

Likes Given: 0
RE: กระทู้....ขอบคุณ และ ขออภัย
.......ในที่นี้ผมอยากขอบคุณเวปไซค์นี้มากกว่าที่ทำให้ผมได้มาเจอเพื่อนๆพี่ๆน้าๆอาๆที่มีน้ำใจ ความจริงใจ ความเมตตา ความรู้ ความเอื้ออาทร ที่เกลื่อนกระจายจนเก็บไม่ไหว การแสดงน้ำใจจากสิ่งของที่เป็นสิ่งเล็กๆน้อยๆนั้นช่างน้อยเท่าปลายเล็บกับสิ่งที่ผมได้รับ ถามว่าผมเดินทางมาไกลขนาดนี้เหนื่อยไหม ผมไม่เหนื่อยครับ สิ่งที่ผมได้รับทำให้ผมหายเหนื่อย ผมมีความสุขมากๆ ขอบพระคุณสำหรับทุกสิ่งที่ทุกท่านได้แสดงออกมาอย่างจริงใจ กราบขอบพระคุณเพื่อนๆพี่ๆที่ห่วงใยผมในการมางานมิตติ้งครั้งนี้ทุกท่าน กราบขอบพระคุณอย่างจริงใจครับ!!!!
..........................ปล. ร็อคจ๋า...ตะโก้ของพี่ป๋อนะ...โมจินครสวรรค์จ้า....ซองฮีกินโมจิของผมเยอะนะดีใจจัง อิอิอิอิ
06-11-2007, 23:36
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: กระทู้....ขอบคุณ และ ขออภัย - by เฒ่าทารก - 06-11-2007, 23:36

Forum Jump: