Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
...เมื่อขา Rock ต้องจับกีต้าร์ Acoustik...พี่ๆเพื่อนๆน้องๆ ช่วยตอบทีครับ
Author Message
shoke13 Offline
Junior member
**

Likes Given: 0
A1Guitaricon  ...เมื่อขา Rock ต้องจับกีต้าร์ Acoustik...พี่ๆเพื่อนๆน้องๆ ช่วยตอบทีครับ
ขา Rock ต้องมองหากีต้าร์ acoustik ดีๆสักตัว รบกวนช่วยทีครับ
ถามที่บ้านนี้น่าจะได้คำตอบที่กว้างขึ้น

เนื่องด้วยตระหนักได้ว่าจำเป็นอย่างยิ่งที่จะต้องใช้กีต้าร์โปร่งไฟฟ้าเล่นดนตรีหาค่าขนม มากกว่ากีต้าร์ไฟฟ้าซะอีก และ เจ้าแก่ WashbuRn DC10 USA.ที่ใช้อยู่ก็ถึงกาลที่มันควรจะได้พักผ่อนบ้าง ช่วงนี้จึงพยายามมองหากีต้าร์โปร่งไฟฟ้าดีๆสักตัว อยากขอคำปรึกษาทุกท่านครับ

ฟังผมบ่นๆนิดนึงละกันนะ.....
22-10-2009, 15:55
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
...เมื่อขา Rock ต้องจับกีต้าร์ Acoustik...พี่ๆเพื่อนๆน้องๆ ช่วยตอบทีครับ - by shoke13 - 22-10-2009, 15:55

Forum Jump: