Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ขอสมัครเป็นสมาชิก Nimitguitar.Com ค่ะ
Author Message
ยอดเยี่ยม Offline
ลักเมา

Likes Given: 116
RE: ขอสมัครเป็นสมาชิก Nimitguitar.Com ค่ะ
(15-10-2009, 12:43)Kru Boongie Wrote: เนื่องจากเป็นสาวเหนือ จึงถนัดแนว Folk Songs คำเมือง ของพี่จรัล มโนเพชร
ส่วนเสียงร้องดิฉัน จะคล้ายกับพี่แอ๊ด สุนทรี เวชานนท์ค่ะ (เสียงแหลมๆ ออกจมูก)

เคยออกอัลบั้มกับเพื่อนๆผู้หญิงล้วน ในผลงานชุดสาวภูธร ในนาม บุ้งมือBass วงกระดังงา
สังกัดค่ายรถไฟดนตรีค่ะ

พอนึกออกแล้วครับ วงกระดังงาลนไฟ
สังกัดค่ายรถไฟฟ้ามาหานะเธอ ..อิ..อิ..ล้อเล่น Big Grin

เป็นสาวเหนียยยย..เหมียนกับน้องเหมียวเลย สงสัยแนะนำกันมา
ผมเกิดที่นิวยอร์ค แต่ไปโตที่ทางเหนือของประเทศไทยเหมือนกัน
อู้กำเมืองได้นิดหน่อย..Wink
เจอหน้าเดี๋ยวคงได้รื้อฟื้นกำเมืองบ้าง
*** ตัวที่ใช่ ไซส์ที่ชอบ ***
16-10-2009, 10:15
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: ขอสมัครเป็นสมาชิก Nimitguitar.Com ค่ะ - by ยอดเยี่ยม - 16-10-2009, 10:15

Forum Jump: