Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
มาช่วยกันซื้อกีตาร์ดี ๆ เก็บไว้เถอะครับ
Author Message
pizuuh Offline
Senior member

Likes Given: 0
RE: มาช่วยกันซื้อกีตาร์ดี ๆ เก็บไว้เถอะครับ
ใจจริง ๆ ผมก็อยากมีกีต้าร์ดี ๆ เก็บไว้เหมือนกันครับเอาไว้เล่น เอาไว้ดูก็มีความสุขแล้ว

แต่ตอนนี้การเงินผมยังไม่อำนวยเพราะยังเรียนอยุ่ จะเปลี่ยนกีต้าร์ตัวนึงก็ต้องขายตัวเก่าเพื่อเอาเงินมาโปะในการซื้อตัวใหม่

เพราะฉะนั้นกีต้าร์ที่ผมใช้ตัวแรกนี่ป่านนี้ไม่รู้อยู่ในอ้อมกอดใครแล้วเหมือนกัน

แต่ผมก็ยังจำความรู้สึกตอนที่อยู่กับกีต้าร์ตัวที่ผ่าน ๆ มาได้ทุกตัวจนถึงตัวปัจจุบันครับ

ซึ่งผมก็ถือว่ามันเป็นการเดินทางของผมและกีต้าร์ผมเช่นกัน แค่นึกถึงผมก็มีความสุขแล้วครับ

แต่เมื่อหลาย ๆ อย่างในชีวิตผมเอื้ออำนวยผมก็ยังไม่ลืมความฝันที่ว่าจะมีกีต้าร์ดี ๆ ซักตัวไว้ครอบครองประหนึ่งสมบัติสุดล้ำค่าของผมครับ

แต่กว่าจะถึงวันนั้นผมขอติดตามดูรูปกีต้าร์สวย ๆ ในบ้านสีฟ้าแห่งนี้เพื่อเป็นกำลังใจให้ตัวผมเองไปก่อนแล้วกันครับ ^^

เพราะฉะนั้นใครมีกีต้าร์สวย ๆ อย่าลืมเอามาแบ่งกันชมบ้างนะครับน้า ๆ ^^
Smile stupid is as stupid does Smile
13-12-2009, 21:40
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: มาช่วยกันซื้อกีตาร์ดี ๆ เก็บไว้เถอะครับ - by pizuuh - 13-12-2009, 21:40

Forum Jump: