Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ใครจะไปเสม็ด ยกมือขึ้นนนนนนนนนนน
Author Message
ลูกแกะ Offline
Senior member

Likes Given: 0
ใครจะไปเสม็ด ยกมือขึ้นนนนนนนนนนน
เอ่อ...แค่จะแจ้งเตือนภัยน่ะครับ เดี๋ยวนี้ คนไทยเรา หันมาฆ่ากันเองแล้ว
ที่ท่าเทียบเรือบ้านเพ มีบริษัทเรือ ชื่อ Buddy tour ค่อนข้างอันตรายครับ
หากใครจะไปกรุณาระมัดระวังด้วย
และก็ที่หาดทรายแก้ว มีที่พัก ชื่อ Samed Grand View Resort ที่นี่ไม่มีผู้จัดการนะครับ วันที่ผมไปพัก พักห้องแอร์ ไฟดับตั้งแต่ เที่ยงคืน ถึงประมาณ แปดเก้าโมงเช้า มีเครื่องปั่นไฟ แต่ตามช่างไม่ได้ ผู้จัดการก็อยู่ไหนไม่ทราบ รีสอร์ทข้างๆเค้าปั่นไฟ ทั้งคืนเลยตอนเช้าขอคุยกับผู้จัดการก็ไม่ได้ พนักงานบางคนแทบจะกินผมเลยล่ะตอนถามถึงผู้จัดการ

ป.ล.หากน้าๆท่านอื่นคิดว่าการนำชื่อมาลงเป็นการไม่สมควรก็ลบตามสะดวกเลยนะครับ แล้วก็ถ้าเจ้าของรีสอร์ทรึบริษัทเรือมาอ่านเจอ แล้วสงสัยตรงไหนก็โทรถามผมได้นะครับ 0816806361 ถ้าดำเนินการแก้ไขแล้ว อยากแจ้งก็มาแจ้งนะครับ

ป.ล.2 น้าวีรวิทย์เปลี่ยนเบอร์มือถือรึป่าวครับ โทรหาหลายวันแล้ว ไม่ติดเลย
http://www.guitarkd.com
ยังอุแว้ๆอยู่ครับ
ว่างๆแวะไปเที่ยวบ้านผมมั่งนะครับ
09-10-2009, 07:32
Website Find Like Post Reply

Messages In This Thread
ใครจะไปเสม็ด ยกมือขึ้นนนนนนนนนนน - by ลูกแกะ - 09-10-2009, 07:32

Forum Jump: