Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
Freshmen ความหลังอันหวานชื่นของเด็กปี 1
Author Message
bright Offline
Junior member
**

Likes Given: 0
Freshmen ความหลังอันหวานชื่นของเด็กปี 1
ทุกคนย่อมต้องเคยมีอดีต หลายคนที่ท่านพบเห็นตัวตนของเขาในวันนี้ อาจมีอดีตอันเปรี้ยวจี๊ด หรือขมปร่า
น้าๆ หลายคนที่ดูเรียบร้อย สุขุม คำภีรภาพในอดีตกลับกลายเป็นคนขี้เล่นแทบหาสาระไม่ได้
วันนี้ผมจะเล่าเรื่องในอดีตที่เพิ่งผ่านมาไม่กี่ปีของผม ที่ได้ไปพัวพันเกี่ยวข้องกับน้าคนหนึ่งในบอร์ดนี้
น้าที่ชวนและแนะนำผมเข้ามา... น้าที่เป็นเพื่อนผมมาตั้งแต่หนวดเครายังไม่งอก...
น้าที่หลายๆ ท่านชอบฟังเรื่องราวท่องเที่ยวของเขา

เอาหละ ผมจะเล่าเรื่องของผมที่ไปพัวพันกับน้ากานต์ให้ฟัง...
และด้วยเป็นเรื่องตั้งแต่สมัยเรายังเรียนกันอยู่ปี 1 ยังละอ่อนนัก ผมจึงขอให้ชื่อเรื่องนี้ว่า

"FRESHMEN."
อย่าให้ใครเขาเป็นเจ้าชีวิตเธอ... นะคนดี
05-11-2007, 14:23
Website Find Like Post Reply

Messages In This Thread
Freshmen ความหลังอันหวานชื่นของเด็กปี 1 - by bright - 05-11-2007, 14:23

Forum Jump: