Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ชอบ OMC Aura พี่กฤษณ์จัง
Author Message
เฒ่าทารก Offline
จิวแป๊ะทง

Likes Given: 0
RE: ชอบ OMC Aura พี่กฤษณ์จัง
boobyblue Wrote:ผมยังไม่ได้ชื่นชมเลย
แหมมัวไม่ทำอะไรอยู่ก็ไม่รู้
สงสัยคุยกับรีฯมากไปหน่อย
เฮ้อ...............

.......น้าบูอยู่ใกล้ๆเองอีกไม่นานคงมีโอกาสได้ชื่นชม....
.......สิ่งที่น้าบูเห็น ได้ยิน สัมผัส ยังมากกว่าผมนัก .....
.......อย่าน้อยใจไปเลยครับน้าบูที่รัก เรามาเสียดายที่ไม่ได้ดื่มสุราจอกเดียวกันดีกว่าไหม...
.......งานหน้าน้าบู คงมีโอกาสได้ชื่นชมในไม่ช้า แต่ผมขอเสียงช่วยคะแนนสงสารให้ผมเท่านั้นพอครับ เพราะผมหลงรัก martin เข้าเต็มใจ!!!
05-11-2007, 15:34
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: ชอบ OMC Aura พี่กฤษณ์จัง - by เฒ่าทารก - 05-11-2007, 15:34

Forum Jump: