Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
รักจริงหวังแต่ง แล้วก็สำเร็จFurch G-22 SR
Author Message
papachill Offline
Senior member

Likes Given: 3
รักจริงหวังแต่ง แล้วก็สำเร็จFurch G-22 SR
หลังจากที่ ทัศนะคติ เริ่มเปลี่ยน(ครั้งที่เท่าไหร่ก็ไม่รู้) เริ่มค้นพบว่าเสียงร้อง กับกีตาร์ นั้น น่าจะเหมาะสมกันตามคาแรกเตอร์ ซึ่งผมนั้น เป็นคนร้อง เน้นลมแต่ไม่ได้หนาอลังการ เป็นโทน เทนเนอร์ซะมากกว่า ผนวกกับ ข้อเสียที่มีต่อผมในตอนแรกมองว่า" เอาน่าพอรับได้ ถ้าเทียบกับเสียง "ใน GAD50E มันกลายเป็นปัญหาบานปลายไป (เอ๊ะหรือว่าหาเรื่องเปลี่ยนกีตาร์เพราะเบื่ออิอิ) จึงกำจัดจุดเบื่อ มาตามหา กีตาร์ตัวใหม่ ก็มาลงตัวกับเจ้า Furch G22SR เนี่ยนะ

ไม่คิดว่าว่าจะโดนกับเจ้าตัวนี้เลย เพราะเคยลองของรุ่นน้องแล้วไม่ประทับใจเลย
ร่ายซะยาว มาชมกันดีกว่า
[Image: 1tuner.jpg]

[Image: 0g8top.jpg]

[Image: topstu.jpg]

[Image: 3headtop.jpg]

[Image: 2headback.jpg]

[Image: 51lhead.jpg]

มีนายแบบด้วยอิอิBig Grin

[Image: casekimgee.jpg]

[Image: 9bridge.jpg]

[Image: neckstu.jpg]

[Image: backstu3.jpg]

[Image: backstu2.jpg]

5555บางรูปถ่ายที่บ้าน บางรูปถ่ายที่ห้องอัดครับ กล้องดิจิม่อนก็เลยได้แค่เนี่ย
รักในหลวงครับ
http://www.youtube.com/kachainkotchanin
(This post was last modified: 29-09-2009, 18:48 by papachill.)
29-09-2009, 18:44
Website Find Like Post Reply

Messages In This Thread
รักจริงหวังแต่ง แล้วก็สำเร็จFurch G-22 SR - by papachill - 29-09-2009, 18:44

Forum Jump: