Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
อยากขอความเห็นและความรู้สึกงานเปิดบ้านสีฟ้า
Author Message
dejemerry Offline
สตรีที่โลกลืม

Likes Given: 0
RE: อยากขอความเห็นและความรู้สึกงานเปิดบ้านสีฟ้า
Tongue
Amin Wrote:
dejemerry Wrote:
Amin Wrote:สนุก อบอุ่น ยอดเยี่ยม จนทำให้ผมไม่ค่อยได้ลุกจากที่ ได้แต่นั่งจ้องอยู่ที่หน้าเวทีตลอดเวลา
ขอบคุณทุกท่าน ที่ทำให้เกิดงานดีๆอย่างนี้ สัญญาว่า จะจัดอีกกี่ครั้ง ก็จะไปทุกครั้ง และจะสนับสนุนทุกอย่าง
เท่าที่ทำได้อย่างสุดความสามารถเลยครับ

ขอบคุณแทนเพื่อน ๆ น้อง ๆ ทุกคนนะคะ น้า เอมินไม่ต้องทำไรหรอกค่ะ แค่มาแจมบนเวทีกะพาแฟนมานั่งยิ้มหวาน ๆ เป็นเพื่อนกันแค่นี้ก็ซาบซึ้งน้ำใจแล้วค่ะน้า Smile
ไม่เป็นไร มิได้ครับ ต้องช่วยให้เต็มที่ และที่สำคัญ ตะโก้ อร่อย มากๆ ผมและแฟน
ซัดซะ่เกลี้ยงจานใหญ่เลย ถ้าไม่ช่วยเดี่ยวอด 5555

น่าน..จับตัวได้แล้วมิน่าตะโก้ป้าแดงหายไปไหนหม๊ดดดดดดดดด..
สองตายายคู่นี้เองอ่ะ..Tongue
[Image: c982477161.gif]
กินง่าย ๆ
อยู่เงียบ ๆ
นอนงีบ ๆ
ทำงานง่วน ๆ
05-11-2007, 11:43
Website Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: อยากขอความเห็นและความรู้สึกงานเปิดบ้านสีฟ้า - by dejemerry - 05-11-2007, 11:43

Forum Jump: