Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
~~ ขอฝากเนื้อฝากตัว....พี่พี่...ด้วยนะคะ.....~~
Author Message
MafiaGirl99 Offline
Junior member
**

Likes Given: 0
RE: ~~ ขอฝากเนื้อฝากตัว....พี่พี่...ด้วยนะคะ.....~~
povation เขียน:
ผมรับรองเจ้าของกระทู้ว่ามีตัวจริงเสียงจริง ทำงานเก่งจริงๆ
ไว้ให้น้องมาเฟียเข้ามาคุยอีกครับ เพราะตอนนี้ผมต้องเข้าประชุมกรรมการก่อน
ไว้มีโอกาสได้ชมฝีมือการเล่นกีตาร์กับน้องเค้าแน่นอน

ยินดีต้อนรับคับ มีสมาชิกตัวจริงเสียงจริงรับรองก็โอเคคับ

ขอบคุณ คุณ povation มากๆๆนะคะ.....ที่มารับรองให้นะคะ..

ยืนยันค่ะว่าเจ้าแม่มาเฟีย...มี....ชื่อจริง นามสกุลจริง มีตัวจริงๆๆ เป็นๆ และมีเสียงจริงๆคะ..
(แม้เสียงจะไม่ค่อยเพราะ)....

ค่ะ ฝากตัวทุกคนนะคะ
จะเข้ามาพูดคุยในเวปบ่อยๆนะคะ...
เพราะว่ากำลัง ...ฝึกหัดเล่นกีตาร์อยู่คะ...

ขอบคุณคะ...

~~ เจ้าแม่มาเฟีย ~~
31-08-2007, 15:18
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: ~~ ขอฝากเนื้อฝากตัว....พี่พี่...ด้วยนะคะ.....~~ - by MafiaGirl99 - 31-08-2007, 15:18

Forum Jump: