Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ฝากอีกซักตัวครับ ....
Author Message
oil2000 Offline
Junior member
**

Likes Given: 0
ฝากอีกซักตัวครับ ....
เข้ามาดูเรื่อยๆ แอบขะโมยความรู้จากพี่น้องในนี้ได้เยอะแยะ ชอบเล่นกีต้าร์มาเรื่อยๆ
ไม่ได้เป็นอาชีพ ไม่ค่อยเก่ง ตอนเรียนก็เคยประกวดกะเขาบ้างในจังหวัก ตอนนี้ที่เล่นเป็นหลักคือรถมอเตอร์ไซค์วิบาก แต่พอดีเปิดร้านที่สุมหัวของชมรมวิบาก ก็เลยต้องมาเล่นดนตรีเองเพื่อประหยัดต้นทุน เพราะแขกไม่เยอะยิ่งเศรษฐกิจแบบนี้ ตอนนี้ก็กำลังฟื้นความรู้ด้านดนตรีซึ่งผมไม่ได้เรียนมาทางนี้ ก็เลย ขออนุญาตแนะนำตัวเป็นทางการหลังจากที่เคยแต่เข้ามาดูเฉยๆ ผมอยู่ จ.แพร่ ครับ อายุไม่อยากบอก 47 ปีครับ เรียกอะไรก็ได้ยกเว้น ลุง ให้อีกซัก 5 ปีค่อยเรียกนะ ใครสนใจทาง มอไซคื วิบากก็คุยกันได้ ผมทำบล๊อกไว้ก็มี ที่นี่ครับ
http://praeenduro.blogspot.com/ มีอะไรก็แนะนำน้องใหม่บ้างเน้อครับ

Attached Files Image(s)

17-08-2009, 12:35
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
ฝากอีกซักตัวครับ .... - by oil2000 - 17-08-2009, 12:35

Forum Jump: