Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
BENISE "Nights of fire"
Author Message
nit gt Offline
VIP member

Likes Given: 1
BENISE "Nights of fire"
ขี้เกียจพิมพ์ ครับ ลอกรีวิวมาอีกที ครับ

สุดยอดอีก 1 คอนเสิร์ตเลยครับ เป็นทั้งคอนเสิร์ตทั้งการแสดง กึ่งๆโชว์ กึ่งๆละครเวที ซ้อมกันมาหนักมากจริงๆ
production สุดยอดมากๆ อลังการงานออกแบบการแสดง และสุดยอดนักดนตรีจริงๆ
การวางบล็อคกิ้งผู้แสดงยอดเยี่ยมมาก
ชาติหน้าชาติไหนต่อไป ผมขอเกิดมาหน้าตาอย่างตา BENISE เถิด เจ้าประคู้นนนนนน
คนอะไรหล่อลากดินได้ขนาดนั้น แถมยังเล่นกีต้าร์ได้สุดยอดอีก
(เดี๋ยวสาวๆต้องไปหามาชมแหงๆ อิอิ)
ทั้งยังทราบมาว่าเป็นนักดนตรีร็อคมาก่อน เป็นคนอเมริกันนะนั่นแต่ไปหลงไหลในกีต้าร์สเปน
คือวันนึงขณะขับรถ พี่แกก็เปิดวิทยุในรถฟังเพลงกีต้าร์สแปนนิชก็เกิดประกายในชีวิต
โยนกีต้าร์ไฟฟ้าทิ้ง ปิดตาม้าลุยฝึกลุยเล่นกีต้าร์
แนว Flamenco latin spanish salsa samba Cuban Brazilian Gypsy

เห็นหล่อๆอย่างนั้น ชีวิตผ่านความยากลำบากมามากนะนั่นกว่าคนจะยอมรับและประสบความสำเร็จ
ใช้เวลาหลายปีทีเดียวเชียว ประวัติชีวิตพี่แกน่าสนใจมากๆ

เดี๋ยวจะหาว่าชมแต่ผู้ชาย
แดนเซอร์หญิงแต่ละคนสวยๆหน้าคมๆทั้งน้านนนนน หุ่นยิ่งงาม กลัวผู้ชายจะน้อยใจ อิอิ
ใครอยากชมตัวอย่างก็ลอง search ใน youtube ครับ

สุดยอดดดดดด...!!!! ครับ ควรหามาไว้เป็น ยาสามัญ ประจำบ้าน ครับ
ถ้าเป็น เมืองไทย..ผมว่าคือ พ่อ เต่าไว้ผมยาว แล้ว ถือ Lowden F-35J ฮ่า.. ฮ่า.

มัน สุด ๆ

จัดไป แบบ บันเทิงมี ครับ

(This post was last modified: 10-08-2009, 23:41 by nit gt.)
10-08-2009, 22:36
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
BENISE "Nights of fire" - by nit gt - 10-08-2009, 22:36
RE: BENISE "Nights of fire" - by SARUN - 11-08-2009, 13:43
RE: BENISE "Nights of fire" - by myakira - 17-08-2009, 19:00

Forum Jump: