Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
เยือนมาแล้ว Tom-lee
Author Message
Fahsai Offline
Member

Likes Given: 0
เยือนมาแล้ว Tom-lee

เพิ่มรูปนะครับ
พอดีว่าร้านนี้เค้าห้ามถ่ายรูปที่ได้มา แอบๆๆทั้งนั้น เลยนิดหน่อยนะ
ถ่ายวันนี้เมื่อกี้สดๆร้อนๆ

ขอบ่นโรงแรมนิดนึง สวยแต่แคบ อิอิ

[Image: tomlee_01_resize.jpg]

[Image: tomlee_04_resize.jpg]

[Image: tomlee_06_resize.jpg]

[Image: tomlee_07_resize.jpg]

[Image: tomlee_08_resize.jpg]
[Image: tomlee_09_resize.jpg]

[Image: tomlee_10_resize.jpg]

[Image: tomlee_15_resize.jpg] [Image: tomlee_14_resize.jpg] [Image: tomlee_13_resize.jpg] [Image: tomlee_12_resize.jpg] [Image: tomlee_11_resize.jpg] [Image: tomleejibi.jpg] [Image: 1219375142.gif]

หมดแล้วครับ

จากกระทู้ที่ แล้วตั้ง หากีต้าร์ มาซ้อม

มีโอกาสได้มาฮ่องกง ปรกติมาทำธุระบ่อยอยู่แล้ว แต่เพิ่งรู้จัก Tom-Lee
หลังจากมีโอกาสได้เดินเข้าไปดู รู้สึกประทับใจใน สเน่ห์ ของเครื่องดนตรีเหลือเกิน

เหมือนน้องนางในตู้กระจก ติดเบอร์ให้เลือกในทุกระดับ ที่ร้านตอนนี้ sale อยู่ครับ
เห็นบอกว่าลดกระหน่ำ ผมได้มีโอกาสหยิบขึ้นมา แคะ แกะ เกา สัมผัสบ้าง

ตอนนี้หลงอยู่ตัว 1 คือ Takamine 2009 limited สนนราคาน้องนางตัวนี้

41000 บาทไทย ไม่ทราบว่าแพงมั้ยครับ พอดีหาที่เช็คราคาไม่ได้เลย
ขอถามโง่ๆ อีกละกันว่า ร้านนี้ไม่มีของปลอมใช่มั้ยครับ
แล้ว เคส นี่เค้าแถมหรือต้องซื้อต่างหากครับ

ปล.. พี่ๆ น้าๆ คนไหนสนใจตัวไหน บอกรุ่นได้ครับ หรือฝากซื้อก็ได้ครับถ้าราคาไม่มาก
ยินดี ขอกำไร เพิ่มนิดหน่อย ได้แค่ตัวเดียวนะ พอดีมากับเพื่อน อีกคน
ขอคำแนะนำด้วยพอดีผมทำธุรกิจที่ ฮ่องกง บ่อยๆ เดือนละ 2 ครั้ง

ไปๆมา ฮ่องกง เสิ่นเจิ้น ถ้าแบกมาขายจะคุ้มไหมครับ เอาแบบผม ซื้อมาก่อนก็ได้
จะได้ไม่เสี่ยง เอารุ่นดังๆ ราคาไม่แพง ขอกำไรนิดหน่อยก็พอละครับ แนะนำรุ่นทีครับ

เดี๋ยวพรุ่งนี้กลับฮ่องกง จะถ่ายรูปมาให้ดูอีกนะครับผม อยากได้ไรใน tom-lee
พวก accessory บอกได้นะครับ ยินดีดูราคาให้ฟรี ถ้าผมรู้จักนะ
(This post was last modified: 18-07-2009, 18:07 by Fahsai.)
17-07-2009, 23:48
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
เยือนมาแล้ว Tom-lee - by Fahsai - 17-07-2009, 23:48

Forum Jump: